วันที่ 8 ตุลาคม 2565 เวลา 13.00 น. ณ โรงเรียนท่าขอนยางพิทยาคม ตำบลขางเรียง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม นายศิริศักดิ์ ประทีปรัศมีกุล ผู้ช่วยเลขาธิการสมาคมองค์การบริหารส่วนจังหวัดแห่งประเทศไทย พร้อมคณะ เดินมาส่งมอบถุงยังชีพ จำนวน 1,000 ถุง ให้ผู้ประสบอุทกภัยน้ำท่วมโดยมีดร.คมคาย อุดรพิมพ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดมหาสารคาม พร้อมคณะให้การตอนรับ
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_วันที่-8-ตุลาคม-2565-ส่งมอบถุงยังชีพ_221010_1-1024x461.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_วันที่-8-ตุลาคม-2565-ส่งมอบถุงยังชีพ_221010_3-1024x768.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_วันที่-8-ตุลาคม-2565-ส่งมอบถุงยังชีพ_221010_2-1024x461.jpg)