วันที่ 18 ตุลาคม 2565 เวลา 10.00 น. ดร.ชูพงศ์ คำจวง ประธานสมาพันธ์ อบจ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ และ ดร.พงษ์ศักดิ์ ตั้งวานิชกพงษ์ นายก อบจ ขอนแก่น ท่านรองนายกฯ ท่าน สจ นายกเทศมนตรีตำบลบึงเนียม หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ออกมอบถุงยังชีพให้กับผู้ประสบภัยน้ำท่วม ณ ร้าน เอ เจ เนื้อย่างเกาหลี บ้านท่าหิน ตำบลบึงเนียม อำเภอเมืองขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/086e54df-c1bf-4c25-a1d5-417e97245675-1024x683.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/55f5fbcb-a100-429a-80cd-10edabfb288e-1024x684.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/249e100d-51aa-4f55-88b0-76547aa8c45a-1024x683.jpg)