31 ตุลาคม 65 นายบุญชู จันทรสุวรรณ นายกสมาคมอบจ.แห่งประเทศไทยมอบหมายให้ นายวิสุทธิ์ ธรรมเพชร ประธานสมาพันธ์อบจ.ภาคใต้ ร่วมกับ นายเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต เป็นตัวแทนสมาคมอบจ.แห่งประเทศไทย มอบถุงยังชีพให้กับพี่น้องชาวจังหวัดภูเก็ต จำนวน 1000 ชุด ขอเป็นกำลังใจให้กับผู้ประสบอุทกภัยทุกท่านครับ
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/S__9519153-1024x683.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2022/10/S__9519155-1024x683.jpg)