ถ่ายทำรายการ “REFORM พลิกโฉม รพ.สต.” จ.พะเยา
วันพุธที่ ๑๓ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๐๐-๑๘.๐๐ น. นายบุญชู จันทร์สุวรรณ นายกสมาคมอบจ.แห่งประเทศไทย มอบหมายให้ดร.ภูนท สลัดทุกข์ รักษาการเลขาธิการสมาคม พร้อมด้วยเจ้าที่หน้าสมาคมฯ เข้าร่วมถ่ายทำรายการ “REFORM พลิกโฉม รพ.สต.”โดยนายธวัช สุทธวงศ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา นายวัฒนพงศ์ ถิรภัทรไพบูลย์ ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมคณะเจ้าหน้าที่อบจ.พะเยา พาเข้าเยี่ยมชมโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลที่ถ่ายโอนมายังองค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา โดยมีการสัมภาษณ์เกี่ยวกับปัญหา อุปสรรคในการปฏิบัติงานและแนวทางในการบริหารจัดการ พร้อมด้วยได้สัมภาษณ์,นางประทัศนาพร กำจรเกียรติสกุล ผอ.รพ.สต. บ้านต๊ำ ในจังหวัดพะเยา
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/411131641_776531814516492_1781664022155226652_n-768x1024.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/411134285_776531524516521_6977547302120303376_n-768x1024.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/411385762_776531711183169_4815143978629792509_n-768x1024.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/411111564_776531521183188_8341095542498363183_n-1024x768.jpg)