ถ่ายทำรายการ “REFORM พลิกโฉม รพ.สต.” จ.อุตรดิตถ์
วันจันทร์ที่ ๑๘ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๐๐-๑๘.๐๐ น. นายบุญชู จันทร์สุวรรณ นายกสมาคมอบจ.แห่งประเทศไทย มอบหมายให้นายโพยม สุระสัจจะ หัวหน้าฝ่ายยุทธศาสตร์และแผนพัฒนา พร้อมด้วยเจ้าที่หน้าสมาคมฯ เข้าร่วมถ่ายทำรายการ “REFORM พลิกโฉม รพ.สต.”โดยนายชัยศิริ ศุภรักษ์จินดา นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุตรดิตถ์ นายนิมิตร ณัฐวรพงศ์ ผอ.กองสาธารณสุข พร้อมคณะเจ้าหน้าที่อบจ.อุตรดิตถ์ พาเข้าเยี่ยมชมโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลที่ถ่ายโอนมายังองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมีการสัมภาษณ์เกี่ยวกับปัญหา อุปสรรคในการปฏิบัติงานและแนวทางในการบริหารจัดการ พร้อมด้วยได้สัมภาษณ์,นายเจริญ สุปน ผอ.รพ.สต. ร่วมจิต ในจังหวัดอุตรดิตถ์
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/412591169_777823344387339_2316779465094448891_n-1024x683.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/411421354_777823141054026_6242438619262740136_n-1024x683.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/412440793_777822767720730_6943504607716571177_n-1024x683.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/411433212_777822771054063_6196438444974599895_n-1024x683.jpg)