มอบข้าวสารจำนวน ๑,๐๐๐ ชุด เป็นของรางวัลกิจกรรมการเสี่ยงโชคชิงรางวัลภายในร้านงานกาชาด
วันพุธที่ ๑๓ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายชูพงศ์ คำจวง อุปนายกสมาคมฯ ปฏิบัติหน้าที่แทนนายกสมาคมอบจ.แห่งประเทศไทย พร้อมด้วยหัวหน้าสำนักงาน หัวหน้าฝ่าย และเจ้าหน้าที่สมาคมฯ ได้เดินทางไปมอบข้าวสารจำนวน ๑,๐๐๐ ชุด เป็นของรางวัลกิจกรรมการเสี่ยงโชคชิงรางวัลภายในร้านงานกาชาด กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นประจำปี ๒๕๖๖ ณ สวนลุมพินี
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/408215516_773499668153040_3077431875171932293_n-1024x683.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/408215508_773499608153046_4008626058882547065_n-1024x683.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/408218874_773498558153151_8974978618536644062_n-768x1024.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2023/12/408189813_773499454819728_8921999890922723411_n-683x1024.jpg)