ดร.ชูพงศ์ คำจวง นายกสมาคมองค์การบริหารส่วนจังหวัดแห่งประเทศไทย ได้มาร่วมประชุมฯเพื่อเตรียมจัดงานเทิดพระเกียรติ ๗๒ พรรษา พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
วันจันทร์ที่ ๘ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๔.๓๐น. ดร.ชูพงศ์ คำจวง นายกสมาคมองค์การบริหารส่วนจังหวัดแห่งประเทศไทย พร้อมด้วยนายชาตรี ศรีสันต์ หัวหน้าสำนักงานสมาคม ได้มาร่วมประชุมฯเพื่อเตรียมจัดงานเทิดพระเกียรติ ๗๒ พรรษา พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ในวันที่ ๒๕-๒๗ เมษายน ๒๕๖๗ ณ.มูลนิธิโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช อาคารสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โดยการจัดงานเทิดพระเกียรติ ๗๒ พรรษา จะจัดขึ้นที่ ณ ศูนย์ประชุมกาญจนาภิเษก มหาวิยาลัยขอนแก่
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2024/01/417419553_789833839852956_1501196898666947579_n-1024x844.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2024/01/414547818_789833883186285_341474708811580671_n-1024x576.jpg)
![](https://paoc.or.th/wp-content/uploads/2024/01/417379800_789833876519619_913206835039302718_n-1024x576.jpg)