ประชุมคณะทำงานด้านการประชาสัมพันธ์
ในวันจันทร์ที่ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2563 นางจิตรา หมีทอง ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานเพื่อดำเนินงาน
![](https://www.paoc.or.th/wp-content/uploads/2020/08/106466313_2712372725693800_3805241555915231904_o-1024x683.jpg)
![](https://www.paoc.or.th/wp-content/uploads/2020/08/105940550_2712372665693806_6511554037952783401_o.jpg)
![](https://www.paoc.or.th/wp-content/uploads/2020/08/105484908_2712372772360462_2903455158137424268_o-1024x683.jpg)
![](https://www.paoc.or.th/wp-content/uploads/2020/08/104484019_2712372972360442_7790018354504321924_o-1024x683.jpg)
![](https://www.paoc.or.th/wp-content/uploads/2020/08/83788438_2712372835693789_7063279445024156713_o-1024x683.jpg)
![](https://www.paoc.or.th/wp-content/uploads/2020/08/83702407_2712373049027101_5180377529853424437_o-1024x683.jpg)
![](https://www.paoc.or.th/wp-content/uploads/2020/08/81937653_2712372922360447_4371645910221935961_o-1024x683.jpg)
ในวันจันทร์ที่ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2563 นางจิตรา หมีทอง ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานเพื่อดำเนินงาน